JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UJENZI
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TANGAZO LA MNADA WA HADHARA

Wananchi wote mnatangaziwa kwamba Baraza la Taifa la Ujenzi (NCC) litaondosha

mali chakavu kwa njia ya mnada wa hadhara vikiwemo vifaa mbalimbali chakavu vya

ujenzi siku ya Alhamisi tarehe 21 Agosti, 2025 kuanzia saa 4.00 asubuhi kama

ifuatavyo.-

Na Aina ya Mali Mahali Zilipo

1. Vifaa chakavu| Kiwanja na 112 Mtaa wa Migombani “Regent
mbalimbali Estate” - Mikocheni Dar es Salaam.

MASHARTI YA MNADA

1. Kifaa kitauzwa kama kilivyo mahali kilipo (as is where is basis);

2. Mtu yeyote atakaye tamka bei ya juu akashindwa kulipa asilimia mia moja

(100%) ya bei aliyotamka, atachukuliwa kuwa ni mwenye kutaka kuvuruga

mnada na hivyo hatua kali za kisheria zitachukuliwa dhidi yake kwa mujibu wa

sheria za Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania;

3. Mnunuzi atalipia asilimia mia moja (100%) ya thamani ya Kkifaa/vifaa

atakavyonunua na kuchukua/kuondoa kifaa/vifaa atakavyonunua siku ya

mnada;

4. Ruhusa ya kuangalia mali zinazokusudiwa kuuzwa itatolewa ndani ya siku

mbili (2) kabla ya mnada husika.

Limetolewa na Afisa Mtendaji Mkuu,
BARAZA LA TAIFA LA UJENZI
S .L. P 1236, DODOMA.

Simu Na.

: +255-26-2963289; +255-26-2963287

Barua pepe: ceo@ncc.go.tz, Tovuti: www.ncc.go.tz
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